Fara beint í efni

Leikir

Leikirnir þar sem samfélög birta bannlistana sem Mizan les. Veldu leik til að sjá lista hans og nýjustu bönnin.

Leikir
21
Bönn
2,626,985
Í gildi
2,392,89591.1% þeirra

Hver leikur í tölum21

Bönn hvers leiks, hve mörg eru í gildi, listar hans og hvenær þeim var síðast breytt
LeikurBönnÍ gildiListarListum síðast breytt
Team Fortress 2491,303467,011111
Counter-Strike: Global Offensive486,420461,64149
Rust405,339350,8446
Garry's Mod312,408299,34026
Counter-Strike 2251,893169,43162
Counter-Strike: Source195,000185,67260
Minecraft149,941140,20770
Squad87,33787,3351
Day of Defeat: Source74,58571,73110
ARK: Survival Ascended59,64559,6451
Left 4 Dead 254,77245,95620
Unturned22,15722,1572
Left 4 Dead15,56215,3353
Counter-Strike 1.612,50910,11156
Half-Life 2: Deathmatch6,2274,7887
Palworld8418411
Fistful of Frags4753471
Insurgency2272131
No More Room in Hell1961923
synergy97951
SCP: Secret Laboratory5131

Bönnin eru eins og listarnir birta þau. Listi sem nær yfir fleiri en einn leik telst einu sinni með hjá hverjum þessara leikja.

Bættu lista samfélagsins þíns við

Mizan les bannlistana sem leikjasamfélög birta. Skráðu samfélagið þitt til að bæta listanum ykkar við, og þá geta netþjónarnir ykkar borið hvern leikmann sem tengist saman við þá alla.