Lumaktaw sa nilalaman

Mga laro

Ang mga larong may mga komunidad na naglalathala ng mga listahan ng ban na binabasa ng Mizan. Pumili ng isa para makita ang mga listahan nito at ang mga pinakabago nitong ban.

Mga laro
21
Mga ban
3,082,213
May bisa
2,733,10088.7% sa mga ito

Ano ang nasa bawat laro21

Ang mga ban ng bawat laro, ilan ang may bisa, ang mga listahan nito at kung kailan huling nagbago ang mga ito
LaroMga banMay bisaMga listahanHuling pagbabago ng mga listahan
Counter-Strike: Global Offensive547,085521,68950
Team Fortress 2512,904487,960120
Counter-Strike 2510,887323,38362
Rust417,169360,9556
Garry's Mod335,630319,50227
Counter-Strike: Source213,443203,49563
Minecraft164,870154,43571
Squad87,34687,3441
Day of Defeat: Source76,26272,73010
ARK: Survival Ascended59,64559,6451
Left 4 Dead 257,61748,51020
No More Room in Hell35,49635,2903
Unturned22,15722,1572
Counter-Strike 1.618,22214,38360
Left 4 Dead15,56215,3353
Half-Life 2: Deathmatch6,2274,7887
Palworld8418411
Fistful of Frags4753471
Insurgency2272131
synergy97951
SCP: Secret Laboratory5131

Ang mga ban ay ayon sa paglalathala ng mga listahan. Ang listahang sumasaklaw sa ilang laro ay binibilang nang isang beses sa mga listahan ng bawat isa sa mga larong iyon.

Idagdag ang listahan ng komunidad mo

Binabasa ng Mizan ang mga listahan ng ban na inilalathala ng mga komunidad ng laro. Irehistro ang komunidad mo para maidagdag ang sa iyo, at masusuri ng mga server mo ang bawat player na sumasali laban sa lahat ng iyon.